11 TA5_BÁT NHÁO_THPT Vũng Tàu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

11 TA5_BÁT NHÁO_THPT Vũng Tàu

Đoàn Kêt & Bát Nháo

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
tráitimbănggiá
Admin
Admin
tráitimbănggiá

Nữ Tổng số bài gửi : 186
nghề nghiệp : student
Humor : 285/6 Bình Giã

M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` Empty
Bài gửiTiêu đề: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeWed Apr 09, 2008 9:44 am

Entry này ko có gì đặc biệt, cũng chả có gì bùn cười, cũng chả có gì làm vui vẻ, cũng chả có gì buồn cả, cũng chả có gì đáng để khóc, cũng chả có gì để ngạc nhiên, cũng chả có gì là nhảm nhí, cũng chả có gì là giả dối, đây là câu chuyện hoàn toàn có thật về tứ đại gia TA5, có một vài chi tiết rùng rợn mong các bạn thứ lỗi.(thời gian ko đc đúng cho lắm mong các bác thông cảm)Câu chuyện được phép bắt đầu .( anh ơi chỉnh cho em cái máy với...!! àh còn má chưa đánh phấn nè, làm giúp cho em đi chị, lẹ giùm chị ơi , tuụi nó sốt ruột kìa ---- ánh sáng , máy ---XOng)

đêm 25-3(hình như là vậy ) - cái đêm kinh hoàng.

Đồng hồ vừa điểm 23h, tôi trằn trọc ko ngủ đc, lăn wa lăn lại trên giường, bỗng nghe thấy tiếng sột soạt bên dưới giường, lấy hết can đảm nhìn xuống gầm giường thì phát hiện.... ra đôi vớ cũ, hoảng hốt ko bik đôi vớ của ai, tôi liền đưa lên mũi ngửi thì phát giác ra đó là đôi vớ cũ của mình.ko có gì bất thường tôi lên giưòng ,tôi trằn trọc ko ngủ đc, lăn wa lăn lại trên giường, bỗng lại nghe tiếng sột soạt duới giường, tôi bình tĩnh nhìn xuống thì thấy cái phéc-mơ-tuy quần lửng chưa kéo, hoá ra tiếng sột soạt đó là do khoá wần ma sát với cái giường sinh ra 1 lực đủ để làm rách cái đệm.chết cha lộn đề tài

Đồng hồ vừa điểm 12h , tôi trằn trọc ko ngủ đc, lăn wa lăn lại trên giường , chán wá nên ngủ thiếp đi mất. Trong giấc mơ tôi thấy tôi là 1 thành viên của ManUTd--- 1 câu lạc bộ nổi tiếng với lối đá tấn công tồng đa dạng và quyến rũ , NHững năm gần đây CLB đã rất thành công dưới triều đại của Alex ferguson--> nếu muốn bik thêm chi tiết hãy vào blog 360.yahoo.com/myhoneymyclover_oh_mymanutd chết mẹ lại lộn đề tài ko sao quảng cáo chút chơi.

cái đêm 25-3 làm tôi nhớ mãi cái đêm mà tôi mặc quần jean lửng đi ngủ, cái đêm mà tôi wên ko đánh răng trước luk đi ngủ, cái đêm mà tôi wên ko uống sữa trước khi đi ngủ, cái đêm mà tôi bik rằng đôi tất của tôi để trong gầm giưòng hơn 1 năm trong lúc ngủ và còn điều kinh hoàng nữa là tôi wên ko đi vệ sinh trước lúc ngủ......vv....vvv...vvvv...

Đồng hồ vừa điểm......6h sáng- cuối cùng cũng wa đc đêm 25 kinh hoàng nhưng bây giờ tôi phải đối diện với ngày 26 định mệnh, cái ngày mà tôi mất tất cả mất tất mất hết "ko còn gì để mất".

6h tôi tỉnh giấc ,mở cái tủ ra lấy đồ thay, vào nhà vệ sinh đánh răng rửa mặt, làm vệ sinh thân thể, xuống nhà dẫn conn Bin đi dạo, về nhà ăn sáng, ăn xong lại súc miệng đánh răng , rửa chén bát đũa, song lấy cái xe chân chó đi sang nhà Linh rủ đi tập trung ở trường mới. Tập trung xong về trường cũ làm trại---> oải kinh khủng.

Cả nhóm loay hoay hoài mà ko tìm đc cách dựng đc cổng trại, Nhưng cái chuyện đó chưa có gì là ghê gớm bởi vì ngày hôm đó là 1 chuỗi ngày xui xẻo của tôi- 1 trong Tứ Đại ca TA5

Buổi chiều khi dựng trại về tôi đã lỡ làm mất cái Ipod <--- về pà già lột da., đã vậy làm lun cả 2 thẻ trại sinh của tôi và của "Tía" Ẩn<--- về thằng Ẩn cho lên sàn

CÒN TIẾP (phần tiếp thao sẽ do anh ghẹ viết--tạm chia tay với các bạn rồi--cảm ơn các bạn đã ủng hộ...... ôi sao nhiều hoa thế-lân` sau sẽ cố gắng vik tốt hơn)

Tái bút: ko hỉu sao cái nhóm tứ đại ca TA5 lại xui như vậy có lẽ do sự kết hợp đến hoàn hảo cảu 2 thành viên của tổ 1 và 2 thành viên tổ 3 ( ghép lại thành con số 13 xui -- đúng hớp,bựa,gà) Tứ Đại Ca TA5 gồm các thành viên học "giỏi" nhất lớp , lì nhất lớp,"chăm" nhất lớp, "ngoan hiền" nhất lớp, quậy ko ai bằng , lớp có caái gì cũng tham gia, nên "sướng" nhất lớp ( cứ tưởng tượng cái cảnh 4 thằng vác 1 cái cổng trại trên 2 cái xe đạp ko kùi pắp cho lém, mà ko có giọt nước vô mồm --> muốn mửa) nhân đây Tứ Đại Ca Ta5 thay mặt cả lớp cảm ơn các bạn đã giúp chúng tôi hoàn thành cái cổng trại.

Ký tên:

Mr.Nh^a^yMatt^V^^V^Hardy

muốn đọc thêm xin
click zô đây
http://360.yahoo.com/ta5_pro_vip
manh_linh
level 3
level 3

Nam Tổng số bài gửi : 13

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeThu Apr 10, 2008 1:21 am

copy nguyên bản raw thía này mấy pác dính vius như em sao mà đọc trời No No No No
camel_wants_water
level 4
level 4
camel_wants_water

Nam Tổng số bài gửi : 25
nghề nghiệp : ashley tisdale

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeThu Apr 10, 2008 11:38 pm

moá! éo cười chịu éo nổi
http://360.yahoo.com/camel_wants_water
black dragon
thành viên special
thành viên special
black dragon

Nam Tổng số bài gửi : 113
nghề nghiệp : Schoolboy
Humor : Hot, Foolish, Manner

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeSat Jun 07, 2008 11:33 pm

hem có ý kiến
http://lop10a2.foruma.biz
tráitimbănggiá
Admin
Admin
tráitimbănggiá

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeSun Jun 08, 2008 3:19 am

nhiu` chjện chài, zô đây bát nháo đăng ký admin chưa, đá chít jờ
tráitimbănggiá
Admin
Admin
tráitimbănggiá

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeSun Jun 08, 2008 3:19 am

nhiu` chjện chài, zô đây bát nháo đăng ký admin chưa, đá chít jờ
black dragon
thành viên special
thành viên special
black dragon

Nam Tổng số bài gửi : 113
nghề nghiệp : Schoolboy
Humor : Hot, Foolish, Manner

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitimeSun Jun 08, 2008 8:00 am

hem có ý kiến nha.
http://lop10a2.foruma.biz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`   M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng` I_icon_minitime

M@tH@nDi's blog ko cười ko làm ng`
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Một số phông nền cho blog
» hiệu ứng giọt nước dành cho blog [hay lắm]
» Làm ảnh sticker lên blog
» -♥-Thư viện nhạc nền ( playlist) cho blog -♥-
» 1 tí thủ thuật blog <page view>